Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

HomeHome  GalleryGallery  SearchSearch  Latest imagesLatest images  RegisterRegister  Log in  
admin (111)
phuonghang164 (67)
star_tb (32)
huydiet5677 (30)
meoutinhnghich *-^ (27)
lunxunpt (18)
hoangvuong (14)
meouotsung_2810 (13)
tuquynh (13)
Dũng đò không (10)

Quà tặng ngày giáng sinh...View previous topic View next topic Go down
Tue Dec 28, 2010 3:52 pm
Quà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_06
Quà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_01Quà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_02_newsQuà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_03
Quà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_04_newwindQuà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_06_news
Quà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_07Quà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_08_newsQuà tặng ngày giáng sinh... Bgavatar_09
[Thành viên] - windHọc Viên
Học Viên
Điểm Số : 4880
LỚP : 1
Quà tặng ngày giáng sinh... Vide

PostSubject: Quà tặng ngày giáng sinh...

Nguồn : http://kinhteptke.forum3.info/t136-qua-tang-ngay-giang-sinh

Tiêu Đề : Quà tặng ngày giáng sinh...

Kinh tế Phát Triển - Cộng đồng PT-KE Vô Đối

--------------------------------------------------
Và giáng sinh đã qua...
Ta ko tặng em 1 món quà...
Em bùn...em giận...
"1 mùa giáng sinh mà ko có quà...bùn lắm chứ bộ,sao anh ko thể tặng em 1 món quà thật là nhỏ bé chứ,em mún mỗi năm đều được nhận quà của anh,để mỗi khi thấy nó em lại thấy hạnh phúc"...
Ta năng nĩ em...và em lại nói...
"anh à...cuộc sống của em là thế rồi...năm nào ko có anh thì em vẫn ở nhà đấy thôi...nhưng khi có anh ròi...em mún 1 cái mùa noel thật đẹp...đó là lỗi của em sao?"
nhưng em vẫn giận ta...ta cũng chã thèm nói làm gì...nhưng em à...ngày giáng sinh anh ko biết trong em nó lớn như thế nào...nhưng đối với anh nó tầm thường lắm...ngày này anh hẹn em đi chơi...mặc dù là 1 ngày bình thường anh vẫn thế...nếu nói đến ngày quan trọng phải là ngày đôi ta quen nhau...hay ngày valentine hay sinh nhật em gì đó...huống gì em trách anh làm gì khi đôi ta là 2 kẻ ko phải đạo thiên chúa hã em...
Thế rồi ta cũng hĩu nhau...và em cũng hết giận...và anh cũng hết bùn...
Hì hì..Tình iu là thế đó...khi iu thì mún người iu mình làm cho mình tất cả...nhưng đôi lúc ai kia phải thông cảm...vì chữ "có hạn" của khả năng...và đừng quan trong quá 1 hình thức trong tình iu gì hết...vì khi iu là ta đã nhận được 1 món quà quá lớn trong cuộc đời này...

Copy đường link gửi cho bạn bè !

Quà tặng ngày giáng sinh...

View previous topic View next topic Back to top
Page 1 of 1
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài